Fuglahundadeild mynd 14
Leita á vefsíðu

Póstlisti




Á döfinni

Meira...


Heimsóknir: 3486242

Fréttir


Royal Canin prófið í Áfangafelli

20.9.2017
Stækka mynd
Leiðin að Áfanga
Föstudaginn næstkomandi 22. september hefst Royal Canin próf FHD sem haldið verður í Áfangafelli 

Prófað verður dagana 22. september til 24. september í öllum flokkum, það er UF, OF og KF.

Dómarar prófsins eru Per Tufte, Pål Aasberg og Svafar Ragnarsson og er áætluð skipting dómara: 

Föstudagurinn 22. september 
UF/OF
Per Tufte

KF
Pål Aasberg og Svafar Ragnarsson

Laugardagurinn 23. september 
UF/ OF 
Pål Aasberg

KF
Per Tufte og Svafar Ragnarsson

Sunnudagurinn 24. september 
UF/OF
Svafar Ragnarsson

KF
Per Tufte og Pål Aasberg

Prófsetning er kl. 9 við Áfangafellsskálann,alla dagana sjá mynd hér að ofan með leiðarlýsingu (ýtið á myndina til að stækka hana) og er prófsvæði Auðkúluheiði.

Vegleg verðlaun verða veitt fyrir besta hund í hverjum flokk alla dagana og besti hundur prófsins í hverjum flokk fær sérstök verðlaun. 
Styrktaraðilar að prófinu eru Rolf Johansen og Company (RJC) sem gefa romm og rauðvín  ásamt Dýrheimum sem gefa Energy 4800 15 kg. poka og veita verðlaunagripi fyrir besta hund í hverjum flokki hvern dag. 

Rásröð er eftirfarandi og verður dregið í KF á staðnum:

Föstudagur 22. september

Unghundaflokkur

1. Rjúpnabrekku Black (ES)
2. Sika ze Strazistských Iesu (PP)
3. Rjúpnabrekku Toro (ES)
4. Rampen's Ubf Nina (Sn.V)
5. Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (ES)
6. Amscot Gaflara Magic Mint (GS)

Opinn flokkur

7. Gagganjunis Von (ÍS)
8. Veiðimela Freyja (Sn.V)
9. ISCh Veiðimela Jökull (Sn.V)
10.ISShCh RW-15 Húsavíkur Mjölnir frá Rjúpnabrekku (ES)
11.Bylur (B)

Keppnisflokkur

Fóellu Kolka (B)
C.I.B. ISCh ISFtCh Vatnsenda Kjarval (EP)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Sn.V)
Veiðimela Karri (Sn.V)
Hafrafells Hera (ES)
C.I.B. ISCh Veiðimela Krafla (Sn.V)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Sn.V)
C.I.B. ISFtCh RW 13-14 ISCh Heiðnabergs Bylur von Greif (Sn.V)
Midtvejs Assa (B)
Álakvíslar Marío (ES)

Laugardagur 23. september 

Unghundaflokkur

1. Rampen's Ubf Nina (Sn.V)
2. Rjúpnabrekku Black (ES)
3. Sika ze Strazistských Iesu (PP)
4. Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (ES)
5. Rjúpnabrekku Miro (ES)
6. Vatnsenda Karma (EP)
7. Amscot Gaflara Magic Mint (GS)
8. Rjúpnabrekku Toro (ES)

Opinn flokkur 

9. ISShCh RW-15 Húsavíkur Mjölnir frá Rjúpnabrekku (ES)
10.Sagåsen´s Trofi (Sn.V)
11.Veiðimela Freyja (Sn.V)
12.ISCh Veiðimela Jökull (Sn.V)
13.Gg Sef (Str.V)
14.Bylur (B)

Keppnisflokkur

Fóellu Kolka (B)
C.I.B. ISCh ISFtCh Vatnsenda Kjarval (EP)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Sn.V)
Veiðimela Karri (Sn.V)
Hafrafells Hera (ES)
C.I.B. ISCh Veiðimela Krafla (Sn.V)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Sn.V)
C.I.B. ISFtCh RW-14 -13 ISCh Heiðnabergs Bylur von Greif (Sn.V)
Midtvejs Assa (B)

Sunnudagur 24. september 

Unghundaflokkur

1. Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (ES)
2. Sika ze Strazistských Iesu (PP)
3. Rjúpnabrekku Miro (ES)
4. Vatnsenda Karma (EP)
5. Rampen's Ubf Nina (Sn.V)
6. Rjúpnabrekku Toro (ES)

Opinn flokkur

7. ISCh Veiðimela Jökull (Sn.V)
8. Bylur (B)
9. Veiðimela Freyja (Sn.V)
10.Gagganjunis Von (ÍS)

Keppnisflokkur

Fóellu Kolka (B)
C.I.B. ISCh ISFtCh Vatnsenda Kjarval (EP)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Sn.V)
Veiðimela Karri (Sn.V)
Hafrafells Hera (ES)
C.I.B. ISCh Veiðimela Krafla (Sn.V)
Midtvejs Assa (B)
Álakvíslar Mario (ES)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Sn.V)
C.I.B. ISFtCh RW-13-14 ISCh Heiðnabergs Bylur von Greif (Sn.V)

Hlökkum til að sjá ykkur öll og gangi ykkur vel og hafið gaman að !