Prófstjórar hafa dregið í rásröð hunda í Kaldaprófinu um næstu helgi og verður skipulagið þannig :
FÖSTUDAGUR 27. apríl
Blandaður flokkur unghunda og opins flokks
Dómari : Andreas Björn
Unghundaflokkur :
1. Rypleja's Klaki (Breton)
2. Fóellu Aska (Breton)
3. Fóellu Skuggi (Breton)
4. Sångbergets Jökulheima Laki (Snögghærður Vorsteh)
5. Rampen's Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
Opinn flokkur :
1. Loki (Ungversk Vizsla)
2. Veiðmela Krafla ( Snögghærður Vorsteh)
3. Veiðimela Yrja (Snögghærður Vorsteh)
4. Bylur (Breton)
5. Veiðimela Ciara (Snögghærður Vorsteh)
Í keppnisflokk verður dregið í rásröð við setningu prófs
Dómarar : Ronny Hartviksen og Svafar Ragnarsson
Fóellu Kolka (Breton)
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Húsavíkur Kvika (Enskur Setter)
LAUGARDAGUR 28. apríl
Blandaður flokkur unghunda og opins flokks
Dómari : Ronny Hartviksen
Unghundaflokkur :
1. Fóellu Skuggi (Breton)
2. Sångbergets Jökulheima Laki (Snögghærður Vorsteh)
3. Rampen's Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
4. Fóellu Aska (Breton)
5. Rypleja's Klaki (Breton)
Opinn flokkur :
1. Vatnsenda Karma (Enskur Pointer)
2. Veiðmela Yrja (Snögghærður Vorsteh)
3. Loki (Ungversk Vizsla)
4. Sika ze Strazistských Iesu (Pudelpointer)
5. Veiðimela Ciara ( Snögghærður Vorsteh)
6. Bylur (Breton)
7. Fóellu Kolka (Breton)
Í keppnisflokk verður dregið í rásröð við setningu prófs
Dómarar : Andreas Björn og Svafar Ragnarsson
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Húsavíkur Kvika (Enskur Setter)
Veiðimela Krafla (Snögghærður Vorsteh)
SUNNUDAGUR 29. april
Blandaður flokkur unghunda og opins flokks
Dómari : Svafar Ragnarsson
Unghundaflokkur :
1. Fóellu Skuggi (Breton)
2. Rampen´s Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
3. Rypleja's Klaki (Breton)
4. Fóellu Aska (Breton)
5. Sångbjergets Jökulheima Laki (Snögghærður Vorsteh)
Opinn flokkur :
1. Veiðimela Ciara (Snögghærður Vorsteh)
2. Sika ze Strazistských Iesu (Pudelpointer)
3. Vatnsenda Karma (Enskur Pointer)
4. Loki (Ungversk Vizsla)
5. Bylur (Breton)
6. Veiðmela Yrja (Snögghærður Vorsteh)
Í keppnisflokk verður dregið í rásröð við setningu prófs
Dómarar : Andreas Björn og Ronny Hartviksen
Fóellu Kolka (Breton)
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Húsavíkur Kvika (Enskur Setter)
Veiðimela Krafla (Snögghærður Vorsteh)
Fulltrúi HRFÍ í prófinu er Svafar Ragnarsson og prófstjórar eru : Unnur Unnsteinsdóttir, Páll Kristjánsson og Guðbjörg Guðmundsdóttir.
Prófið verður sett alla dagana í stóra húsinu að Ytri - Vík, föstudag og laugardag verður prófið sett kl. 09:00 en sunnudaginn 29. verður prófið sett kl. 10:00. Prófi verður slitið alla dagana á prófstað, afhending verðlaunagripsins Karra Kalda fer fram eftir sameiginlegu máltíðina á laugardagskvöldinu í stóra húsinu Ytri-Vík.