Fuglahundadeild mynd 9
Leita á vefsíðu

Póstlisti




Á döfinni

Meira...


Heimsóknir: 3411291

Fréttir


Þátttökulisti í Áfangafellsprófinu

19.9.2017
Stækka mynd
Þátttökulist í Royal Canin prófinu 22. - 24. september.  

Prófið verður haldið á Auðkúluheiði, listinn fyrir opinn flokk á laugardegi er ekki endanlegur þar sem þrjár skráningar eru í athugun hjá skrifstofu HRF., að öðru leyti er listinn birtur með fyrirvara um villur.  Dregið verður í rásröð í kvöld og rásröðin birt þá.  


Föstudagur 22. september


Dómari : Per Tufte

Blandaður unghunda og opinn flokkur
 
Unghundaflokkur 

Rjúpnabrekku Black (Enskur Setter)
Amscot Gaflara Magic Mint (Gordon Setter)
Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (Enskur Setter)
Rampen's Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
Sika ze Strazistských Iesu (Pudelpointer)
Rjúpnabrekkur Toro (Enskur Setter) 

Opinn flokkur

Húsavíkur Mjölnir frá Rjúpnabrekkur (Enskur Setter)
Bylur (Breton)
Gagganjunis Von (Írskur Setter)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Freyja (Snögghærður Vorsteh)

Dómarar : Pål Aasberg og Svafar Ragnarsson

Keppnisflokkur 

Fóellu Kolka (Breton)
Vatnsenda Kjarval (Enskur Pointer)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Veiðimela Krafla (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Snögghærður Vorsteh) 
Midtvejs Assa (Breton)
Álakvíslar Marío (Enskur Setter) 

Laugardagur 23. september 

Dómari : Pål Aasberg

Blandaður unghunda og opinn flokkur

Unghundaflokkur

Rjúpnabrekku Black (Enskur Setter)
Amscot Gaflara Magic Mint (Gordon Setter)
Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (Enskur Setter)
Rampen's Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
Rjúpnabrekkur Miro (Enskur Setter)
Sika ze Strazistských Iesu (Pudelpointer)
Vatnsenda Karma (Enskur Pointer) 
Rjúpnabrekkur Toro (Enskur Setter)

Opinn flokkur :  

Húsavíkur Mjölnir frá Rjúpnabrekkur (Enskur Setter)
Bylur (Breton)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Freyja (Snögghærður Vorsteh)

Dómarar : Per Tufte og Svafar Ragnarsson

Keppnisflokkur

Fóellu Kolka (Breton)
Vatnsenda Kjarval (Enskur Pointer)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Veiðimela Krafla (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Snögghærður Vorsteh) 
Midtvejs Assa (Breton)


Sunnudagur 24. september


Dómari : Svafar Ragnarsson

Blandaður unghunda og opinn flokkur
 
Unghundaflokkur 

Rjúpnabrekkur Miro (Enskur Setter)
Rjúpnabrekku Ary Bella Rosa (Enskur Setter)
Rampen's Ubf Nina (Snögghærður Vorsteh)
Sika ze Strazistských Iesu (Pudelpointer)
Vatnsenda Karma (Enskur Pointer)
Rjúpnabrekkur Toro (Enskur Setter) 

Opinn flokkur

Bylur (Breton)
Gagganjunis Von (Írskur Setter)
Veiðimela Jökull (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Freyja (Snögghærður Vorsteh)

Dómarar : Per Tufte og Pål Aasberg 

Keppnisflokkur

Fóellu Kolka (Breton)
Vatnsenda Kjarval (Enskur Pointer)
Heiðnabergs Gleipnir von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Veiðimela Karri (Snögghærður Vorsteh)
Hafrafells Hera (Enskur Setter)
Veiðimela Krafla (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Bylur von Greif (Snögghærður Vorsteh)
Heiðnabergs Gáta von Greif (Snögghærður Vorsteh) 
Midtvejs Assa (Breton)
Álakvíslar Marío (Enskur Setter)

Prófstjórar prófsins eru Unnur Unnsteinsdóttir og Guðbjörg Guðmundsdóttir
Fulltrúi HRFÍ er Svafar Ragnarsson.